Học viên
10/10/2023 2024-06-14 7:19Học viên
Sản phẩm học viên
Playlist
Cảm nhận học viên
Khoá học làm dự án
Các khoá học khác
Playlist
Tuyên dương học viên
Khoá học Business Analyst
Khoá học lập trình ứng dụng đa nền tảng với Flutter
Khoá lập trình full-stack Java web
Khoá học lập trình Java back-end
Khoá học lập trình Front-end với ReactJS
Khoá phân tích dữ liệu với Python
Giấy chứng nhận
Khoá học lập trình Front-end với ReactJS
Khoá học lập trình back-end với Java
Khoá học lập trình full-stack Web với Java
Khoá học lập trình đa nền tảng với Flutter
Khoá học Business Analyst
Đăng ký học để R2S giúp bạn khẳng định giá trị
Học KHOẺ, Giá RẺ
R2S tự hào là trung tâm có số lượng học viên theo học online đông nhất Việt Nam. Với con số biết nói 800+ học viên tham gia cho thấy mô hình học online này vẫn đáp ứng những yêu cầu như offline: vẫn được phát biểu, vẫn được nghe thầy giảng bài, vẫn được review bài ngay trên máy học viên,… không hề nhàm chán vì đảm bảo sự tương tác giữa giảng viên và học trò. Giảng viên vẫn đánh giá được học viên có đang theo bài, có đang hiểu bài hay không thông qua công cụ CHAT và MIC, CAM trực tiếp trên MS Teams. Và một ưu điểm nữa là học phí rẻ hơn tới 35% so với hình thức học offline. Chưa dừng lại, nếu bạn chỉ học offline ở HN/HCM thì bạn chỉ quen đúng những bạn trong lớp. Học online tại R2S bạn làm quen được cả những bạn du học sinh đang sống ở nước ngoài.
R2S cam kết “học viên chỉ đóng học phí một lần và học cho đến khi thành thạo”